SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Eygló, Wenger og Vera Björk efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 02 Mar 2020 klukkan 18:53
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 8. umferðar:
KFS:Sigsoccer 2:1
Eygló:Ragnheiður Perla 2:0
Tappi:HHH-d 2:0
HHH:Lóran 2:2
Hjölli:Bridge 3:1
1 Eygló 8-5:0:3 22:15 15
2 Tappi 8-4:3:1 19:13 15
3 KFS 8-4:2:2 18:17 14
4 Sigsoccer 8-4:1:3 21:17 13
5 Lóran 8-3:4:1 18:16 13
6 Ragnheiður Perla 8-3:2:3 14:16 11
7 Hjörleifur 8-3:2:3 16:20 11
8 Bridge 8-1:3:4 15:20 6
9 HHH 8-0:5:3 17:20 5
10 HHH-d 8-1:2:5 13:19 5
Lokaumferð(h.v.):
Eygló:Tappi, stórleikur hér
Lóran:Ragnheiður PH
Bridge:KFS
HHH:Sigsoccer
HHH-d:Hjölli

Úrslit 8. umferðar:
Wenger:Tryggvi H 2:1, stórleikur hér
Haukur:Sigrid 4:0
HHH-b.Vera Björk 2:2
Louisa:Árni 1:2
Guðný:HHH-e 0:2
1 Wenger 8-5:2:1 22:13 17
2 Vera Björk 8-4:2:2 15:12 14
3 Tryggvi H 8-4:2:2 16:14 14
4 Haukur 8-4:1:3 17:13 13
5 Árni 8-4:1:3 14:14 13
6 HHH-e 8-3:2:3 15:15 11
7 HHH-b 8-2:4:2 14:13 10
8 Sigrid 8-3:1:4 13:15 10
9 Louisa 8-3:0:5 15:17 9
10 Guðný 8-0:1:7 4:20 1-féll
Lokaumferð(h.v.):
Haukur:Wenger
Sigrid:Vera Björk
Árni:HHH-b
Guðný:Tryggvi H
HHH-e:Louisa

Gunners, HHH-c, Hanni og Garðar efstir í næstefstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 03 Mar 2020 klukkan 18:04
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 8. umferðar:
Gunners:Hjalti 4:1
Dollý:HHH-c 3:2
Eldjárn:Sólveig 1:2
Charlotta:Louotta 0:0
Trausti Hj.:Einar BÁ 2:1
1 Gunners 8-5:3:0 24:13 18-upp
2 HHH-c 8-5:0:3 23:13 15
3 Trausti Hj. 8-3:3:2 18:20 12
4 Charlotta 8-2:5:1 13:12 11
5 Eldjárn 8-3:2:3 17:17 11
6 Hjalti 8-3:2:3 16:18 11
7 Sólveig 8-3:1:4 12:14 10
8 Louotta 8-2:4:2 13:16 10
9 Dollý 8-2:2:4 15:20 8
10 Einar Björn 8-0:2:6 10:18 2-féll
Lokaumferð(hll. v.):
Gunners:HHH-c, stórleikir hér
Charlotta:Hjalti
Dollý:Trausti Hj.
Eldjárn:Louotta
Einsi kaldi:Sólveig

Úrslit 8. umferðar:
Garðar:Hanni 4:0
Sveinbjörn:Tryggvi KÓ 1:1
Jón sáli:Maggi B 2:0
Mick:Erna 0:1
Kári:Elli 0:2
1 Hannes 8-6:0:2 16:13 18
2 Garðar 8-5:1:2 14: 7 16
3 Erna 8-5:1:2 14:11 16
4 Magnús B 8-4:1:3 15: 7 13
5 Tryggvi KÓ 8-4:1:3 12:11 13
6 Elías 8-3:1:4 8: 9 10
7 Sveinbjörn 8-3:1:4 9:11 10
8 Kári 8-3:0:5 6:10 9
9 Jón P 8-2:1:5 10:14 7
10 Mick 8-1:1:6 4:15 4-féll
Lokaumferð(hll. v.):
Erna:Hanni
Garðar:Sveinbjörn
Kári:Maggi B
Jón sáli:Tryggvi lögga
Elli:Mick

Lúðvík Jn., Hreggi, Perla og Maggi Std. efst í næstneðstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 04 Mar 2020 klukkan 17:57
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Gylfi S:Jón Bragi 2:1
Hreggi:Lúðvík Jh. 4:0
Lea:Lúðvík Jn. 0:1
Drífa:Siggi II 0:0
Kiddi BV:Þóra 2:0
1 Lúðvík Jn. 8-5:1:2 13: 8 16
2 Hreggviður 8-5:0:3 14: 8 15
3 Jón Bragi 8-4:1:3 14: 8 13
4 Gylfi S 4-4:1:3 13:10 13
5 Sigurður II 8-3:2:3 9:12 11
6 Kristinn BV 8-3:1:4 7:12 10
7 Drífa 8-2:3:3 5: 6 9
8 Þóra 8-2:3:3 5: 7 9
9 Lúðvík Jh. 8-2:3:3 5:10 9
10 Lea 8-2:1:5 7:11 7
Lokaumferð(hll. völ.):
Hreggi:Lúðvík Jn., stórleikur hér
Drífa:Jón Bragi
Siggi II:Þóra
Gylfi S:Lúðvík Jh.
Kiddi BV:Lea

Úrslit 8. umferðar:
Andri G:Perla 0:2
Gústi H:Ester 0:0
Viggi:Robbi 3:2
Þuríður:Maggi Std. 1:0
Agnes:Gísli Geir 0:2
1 Perla 8-7:1:0 21: 1 22-va
2 Magnús Std. 8-5:1:2 13: 3 16-up
3 Ester 8-3:3:2 8: 7 12
4 Róbert 8-3:2:3 11:10 11
5 Ágúst H 8-3:2:3 7: 9 11
6 Andri G 8-3:2:3 9:12 11
7 Vignir 8-3:1:4 8: 9 10
8 Þuríður 8-3:1:4 6: 7 10
9 Gísli Geir 8-2:0:6 5:15 6-fé
10 Agnes 8-1:1:6 2:16 4-fé
Lokaumferð(hll. v.):
Perla:Robbi
Gústi H:Maggi Skó.
Agnes:Ester
Viggi:Þuríður
Andri G:Gísli Geir

Björk, Bjarki, Lilja J og Bjartey efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Mar 2020 klukkan 15:59
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 8. umferðar:
Fannar:Bjarki 2:2
Berglind:Björk 0:2
Sigurbjörg:Hafdís 4:0
Anita:Jói lögga 0:0
Jóna:Maggi Std. 0:2
1 Björk 8-8:0:0 20: 5 24-van
2 Bjarki 8-6:2:0 24: 3 20-upp
3 Magnús Std. 8-3:2:3 12: 9 11
4 Hafdís 8-3:2:3 8: 9 11
5 Fannar 8-2:3:3 7: 8 9
6 Sigurbjörg 8-2:2:4 10:12 8
7 Jóhannes 8-2:2:4 6:11 8
8 Berglind 8-2:2:4 4:15 8
9 Anita 8-1:4:3 2:10 7
10 Jóna 8-0:3:5 1:12 3-féll
Lokaumferð(hll. v.):
Björk:Bjarki, stórleikur hér
Maggi Skó.:Sigurbjörg
Berglind:Hafdís
Anita:Fannar
Jói lögga:Jóna

Úrslit 8. umferðar:
Sirrí:Hjödda 4:0
Hildur:Lilja J 0:2
Lilja B:Bjartey 2:0
Alla:Fjóla 2:0
Alfa:Bryndís 2:0
1 Lilja J 8-5:1:2 11: 3 16
2 Bjartey 8-4:1:3 11: 6 13
3 Sirrí 8-4:1:3 11: 8 13
4 Hjördís 8-4:1:3 8:11 13
5 Fjóla 8-4:0:4 8:11 12
6 Lilja B 8-3:2:3 8: 9 11
7 Bryndís 8-3:1:4 8: 7 10
8 Hildur 8-2:3:3 5: 5 9
9 Aðalbjörg 8-2:2:4 5: 9 8
10 Alfa 8-2:2:4 5:11 8
Lokaumferð(hll. v.):
Alla:Lilja J
Fjóla:Lilja B
Bryndís:Hjördís
Hildur:Sirrí
Alfa:Bjartey

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

þrír =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Fim 14:00 09.Apríl 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Varmárvöllur - gervigras

Mið 18:00 06.Maí 2020

3. flokkur

ÍBV/KFS - Breiðablik 2

3. flokkur karla C1

Vestmannaeyjavöllur

Þri 18:00 12.Maí 2020

3. flokkur

Leiknir R. - ÍBV/KFS

3. flokkur karla C1

Domusnovavöllurinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ