SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Tappi, Wenger og Tryggvi H efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 03 Feb 2020 klukkan 21:08
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 4. umferðar:
KFS:Hjölli 2:2
HHH:Tappi 1:1
Lóran:Eygló 3:2
SigsoccerHHH-d 3:1
Ragnheiður PH:Bridge 2:1
1 Tappi 4-2:1:1 9:6 7
2 Sigsoccer 4-2:1:1 10:8 7
3 KFS 4-2:1:1 9:9 7
4 Hjörleifur 4-2:1:1 8:9 7
5 Eygló 4-2:0:2 11:9 6
6 Bridge 4-1:2:1 9:8 5
7 Lóran 4-1:2:1 8:9 5
8 Ragnheiður PH 4-1:1:2 6:8 4
9 HHH 4-0:3:1 8:9 3
10 HHH-d 4-0:2:2 6:9 2
5. umferð:
Sigsoccer:Eygló
Lóran:Tappi
Ragnheiður PH:KFS
HHH:Hjölli
Bridge:HHH-d

Úrslit 4. umferðar:
Vera Björk:Haukur 1:2
Sigrid:HHH-e 3:0
Árni:Tryggvi H 1:2
HHH-b:Wenger 1:1
Louisa:Guðný 4:0
1 Wenger 4-3:1:0 12:7 10
2 Tryggvi H 4-2:2:0 7:5 8
3 Sigrid 4-2:1:1 9:5 7
4 Haukur 4-2:1:1 6:4 7
5 Louisa 4-2:0:2 9:8 6
6 Vera Björk 4-1:1:2 6:7 4
7 Árni 4-1:1:2 6:8 4
8 HHH-e 4-1:1:2 5:8 4
9 HHH-b 4-0:3:1 5:6 3
10 Guðný 4-0:1:3 2:9 1
5. umferð:
Vera Björk:Wenger
Sigrid:Louisa
HHH-e:Tryggvi H
Árni:Haukur
HHH-b:Guðný

Hjalti, Gunner, Hanni og Tryggvi KÓ efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Feb 2020 klukkan 02:03
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 4. umferðar:
Charlotta:Gunners 2:2
Louotta:HHH-c 2:1
Einsi kaldi:Hjalti 0:1
Sólveig:Trausti Hj. 2:1
Eldjárn:Dollý 2:1
1 Hjalti 4-3:1:0 8: 4 10
2 Gunners 4-2:2:0 11: 5 8
3 Eldjárn 4-2:1:1 9: 8 7
4 Louotta 4-2:1:1 7: 7 7
5 HHH-c 4-2:0:2 9: 6 6
6 Trausti Hj. 4-1:2:1 8: 8 5
7 Charlotta 4-1:2:1 7: 7 5
8 Sólveig 4-1:1:2 5: 7 4
9 Einar Björn 4-0:1:3 4: 8 1
10 Dollý 4-0:1:3 4:12 1
5. umferð:
Eldjárn:Gunners
Hjalti:HHH-c
Louotta:Trausti Hj.
Einsi kaldi:Charlotta
Sólveig:Dollý

Úrslit 4. umferðar:
Hanni harði:Maggi B 2:1
Elli:Tryggvi KÓ 1:0
Erna:Garðar 2:0
Mick:Sveinbjörn 2:0
Kári:Jón sáli 1:0
1 Hannes 4-4:0:0 8:4 12
2 Tryggvi KÓ 4-3:0:1 7:2 9
3 Magnús B 4-2:1:1 8:3 7
4 Erna 4-2:1:1 5:5 7
5 Garðar 4-2:0:2 5:4 6
6 Sveinbjörn 4-2:0:2 4:4 6
7 Kári 4-2:0:2 3:3 6
8 Elías 4-1:0:3 2:5 3
9 Mick 4-1:0:3 2:8 3
10 Jón P 4-0:0:4 3:9 0
5. umferð:
Maggi B:Tryggvi KÓ
Hanni harði:Kári
Erna:Sveinbjörn
Elli:Garðar
Mick:Jón sáli

Lúðvík Jn., Jón Bragi, Perla og Maggi Skó. efst í næstneðstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Feb 2020 klukkan 22:18
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 4. umferðar:
Jón Bragi:Lúðvík Jn. 3:1
Gylfi S:Hreggi 3:0
Drífa:Lea 3:0
Þóra:Lúðvík Jh. 1:1
Siggi II:Kiddi BV 3:1
1 Lúðvík Jn. 4-3:0:1 8:6 9
2 Jón Bragi 4-2:1:1 7:3 7
3 Gylfi S 4-2:0:2 7:6 6
4 Lea 4-2:0:2 4:4 6
5 Sigurður II 4-2:0:2 5:6 6
6 Hreggviður 4-2:0:2 4:5 6
7 Lúðvík Jh. 4-1:2:1 2:3 5
8 Drífa 4-1:1:2 4:3 4
9 Þóra 4-1:1:2 3:5 4
10 Kristinn BV 4-1:1:2 3:6 4
5. umferð:
Lúðvík Jh.:Lúðvík Jn.
Siggi II:Lea
Þóra:Gylfi S
Jón Bragi:Kiddi BV
Drífa:Hreggi

Úrslit 4. umferðar:
Perla:Viggi 2:0
Robbi:Ester 1:1
Gísli Geir:Maggi Skó. 0:1
Agnes:Gústi H 1:0
Andri G:Þuríður 2:0
1 Perla 4-3:1:0 9:1 10
2 Magnús Std. 4-3:1:0 8:0 10
3 Róbert 4-2:1:1 4:2 7
4 Ágúst H 4-2:1:1 2:1 7
5 Ester 4-1:2:1 5:6 5
6 Vignir 4-1:1:2 3:3 4
7 Þuríður 4-1:1:2 1:3 4
8 Andri G 4-1:1:2 3:6 4
9 Agnes 4-1:1:2 1:6 4
10 Gísli Geir 4-0:0:4 0:8 0
5. umferð:
Ester:Maggi Std.
Perla:Þuríður
Andri G:Gústi H
Robbi:Agnes
Gísli Geir:Viggi

Björk, Bjarki, Lilja J og Sirrí efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Feb 2020 klukkan 21:32
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 4. umferðar:
Björk:Fannar 2:1
Bjarki:Maggi Std. 4:0
Berglind:Anita 0:0
Hafdís:Jói lögga 3:0
Sigurbjörg:Jóna 0:0
1 Björk 3-3:0:0 8:3 9
2 Bjarki 3-2:1:0 6:1 7
3 Fannar 3-2:2:0 3:0 5
4 Magnús Std. 3-1:1:1 6:3 4
5 Berglind 3-1:1:1 1:2 4
6 Anita 3-1:1:1 1:4 4
7 Jóhannes 3-1:0:2 3:4 3
8 Jóna 3-0:2:1 1:4 2
9 Hafdís 3-0:1:2 2:5 1
10 Sigurbjörg 3-0:1:2 0:5 1
5. umferð:
Björk:Anita
Maggi Skó.:Jói lögga
Hafdís:Fannar
Bjarki:Sigurbjörg
Berglind:Jóna

Úrslit 4. umferðar:
Hjödda:Fjóla 3: 2
Bryndís:Sirrí 2:0
Bjartey:Lilja J 2:0
Alfa:Hildur 0:0
Lilja B:Alla 2:1
1 Lilja J 3-2:1:0 4:0 7
2 Sirrí 3-2:1:0 4:0 7
3 Hjördís 3-2:1:0 2:0 7
4 Fjóla 3-2:0:1 4:3 6
5 Hildur 3-1:1:1 3:1 4
6 Bryndís 3-1:0:2 3:3 3
7 Aðalbjörg 3-1:0:2 1:2 3
8 Bjartey 3-1:0:2 1:4 3
9 Lilja B 3-0:2:1 0:3 2
10 Alfa 3-0:0:3 0:6 0
5. umferð:
Fjóla:Lilja J
Bjartey:Sirrí
Bryndís:Hildur
Hjödda:Lilja B
Alfa:Alla

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Fim 14:00 09.Apríl 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Varmárvöllur - gervigras

Mið 18:00 06.Maí 2020

3. flokkur

ÍBV/KFS - Breiðablik 2

3. flokkur karla C1

Vestmannaeyjavöllur

Þri 18:00 12.Maí 2020

3. flokkur

Leiknir R. - ÍBV/KFS

3. flokkur karla C1

Domusnovavöllurinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ