SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Eygló, Haukur og Wenger efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn! þann 13 Jan 2020 klukkan 18:53
Um helgina byrjaði meistaradeild nr. 103(A-deild) og 1. deild(B) nr. 96:

Úrslit 1. umferðar:
Eygló:Hjölli 4:1
HHH-d:KFS 2:3
Tappi:Ragnheiður PH 3:1
Bridge:HHH 3:3
Sigsoccer:Lóran 4:2
2. umferð:
KFS:Eygló
Ragnheiður:Sigsoccer
HHH:HHH-d
Hjölli:Tappi
Lóran:Bridge

Úrslit 1. umferðar:
Haukur:HHH-f 3:1
Tryggvi H:Louisa 3:2
Wenger:Sigrid 4:3
HHH-e:HHH-b 3:2
Árni:Vera Björk 3:2
2. umferð:
Sigrid:Árni
Louisa;Haukur
HHH-b:Tryggvi H
HHH-f:Wenger
Vera Björk:HHH-e

HHH-c, Einar BÁ, Maggi B og Garðar efstir í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn! þann 14 Jan 2020 klukkan 23:20
Um helgina hófst keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deildn(D) nr. 76:

Úrslit 1. umferðar:
Trausti Hj.:Gunners 3:3
HHH-c:Charlotta 4:1
Dollý:Einsi kaldi 3:3
Hjalti:Eldjárn 3:3
Louotta:Sólveig 2:2
2. umferð:
Eldjárn:HHH-c
Gunners:Dollý
Einar BÁ:Louotta
Sólveig:Hjalti
Charlotta:Trausti Hj.

Úrslit 1. umferðar:
Garðar:Jón sáli 3:1
Tryggvi lögga:Kári 2:1
Sveinbjörn:Hanni 1:2
Maggi B:Mick 4:0
Elli:Erna 1:2
2. umferð:
Erna:Maggi B
Kári:Garðar
Hanni:Elli
Mick:Tryggvi KÓ
Jón P:Sveinbjörn

Jón Bragi, Lúðvík Jn., Maggi Std. og Perla efst í næstneðdtu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn! þann 15 Jan 2020 klukkan 16:27
Um helgina hófst keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 1. umferðar:
Kiddi BV:Hreggi 2:1
Lúðvík Jn.:Gylfi S 4:2
Lea:Þóra 2:0
Lúðvík Jh.:Drífa 1:0
Jón Bragi:Siggi II 4:0
2. umferð:
Hreggi:Lea
Drífa:Lúðvík Jn.
Þóra:Jón Bragi
Gylfi S:Kiddi BV
Siggi II:Lúðvík Jh.

Úrslit 1. umferðar:
Viggi:Gústi H 0:1
Maggi St.:Agnes 5:0
Þuríður:Robbi 0:1
Ester:Andri G 1:1
Gísli Geir:Perla 0:2
2. umferð:
Andri G:Maggi Std.
Perla:Ester
Gústi H:Þuríður
Robbi:Gísli Geir
Agnes:Viggi

Bjarki, Maggi Skó., Bjartey og Fjóla efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 16 Jan 2020 klukkan 17:41
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) nr. 74 og HSU-deild(H):

Úrslit 1. umferðar:
Fannar:Jóna 3:0
Jói lögga:Berglind 2:0
Anita:Bjarki 0:4
Maggi Std.:Sigubjörg 4:0
Hafdís:Björk 1:1
2. umferð:
Björk:Maggi Std.
Bjarki:Hafdís
Berglind:Jói lögga
Sigurbjörg:Fannar
Jóna:Anita

Úrslit 1. umferðar:
Sirrí:Alla 1:0
Lilja J:Lilja B 0:0
Hildur:Hjödda 0:0
Fjóla:Alfa 1:0
Bjartey:Bryndís 1:0
2. umferð:
Hjödda:Bjartey
Lilja B:Sirrí
Bryndís:Fjóla
Alla:Hildur
Alfa:Lilja J

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Fim 14:00 09.Apríl 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Varmárvöllur - gervigras

Mið 18:00 06.Maí 2020

3. flokkur

ÍBV/KFS - Breiðablik 2

3. flokkur karla C1

Vestmannaeyjavöllur

Þri 18:00 12.Maí 2020

3. flokkur

Leiknir R. - ÍBV/KFS

3. flokkur karla C1

Domusnovavöllurinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ