SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Eygló meistari í 5. sinn! Lóran og Ragnheiður Perla upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 24 Dec 2019 klukkan 10:51
Um helgina lauk meistaradeild nr. 102 á hlutlausum velli. Eygló, skráður eigandi Sigurbjörn Ingólfsson, varð meistari í 5. sinn, síðast fryir rúmum 2 árum:

Úrslit lokaumferðar:
HHH-d:Tappi 0:0
Eygló:Hjölli 1:0
Bridge:KFS 0:1
Sigsoccer:Wenger 1:1
Haukur:HHH 1:0
1 Eygló 9-5:2:2 23:18 17-MEI
2 Tappi 9-4:3:2 25:22 15
3 HHH-d 9-4:3:2 19:19 15
4 Hjörleifur 9-4:1:4 21:18 13
5 Bridge 9-3:3:3 18:18 12
6 KFS 9-3:3:3 17:21 12
7 Sigsoccer 9-2:4:3 22:22 10
8 HHH 9-2:3:4 20:20 9
9 Haukur 9-2:3:4 17:19 9-féll
10 Wenger 9-1:5:3 17:22 8-féll
1. umferð(nýtt m.):
Eygló:Hjölli
HHH-d:KFS
Tappi:Ragnheiður PH
Bridge:HHH
Sigsoccer:Lóran

Úrslit lokaumferðar:
HHH-e:Tryggvi H 0:3
HHH-h:Lóran 0:1
Louisa:Ragnheiður PH 1:1
Dollý:HHH-f 1:0
HHH-b:Trausti Hj. 1:1
1 Lóran 9-5:2:2 23:21 17-van
2 Ragnheiður PH 9-4:3:2 20:18 15-upp
3 Tryggvi H 9-4:2:3 22:17 14
4 HHH-f 9-4:2:3 22:18 14
5 HHH-e 9-4:2:3 21:22 14
6 Louisa 9-3:3:3 22:22 12
7 HHH-h 9-3:3:3 19:20 12
8 HHH-b 9-2:3:4 20:22 9
9 Trausti Hj. 9-2:2:5 20:23 8-féll
10 Dollý 9-2:2:5 16:22 5-féll
1. umferð(nýtt mót):
Haukur:HHH-f
Tryggvi H:Louisa
Wenger:
HHH-e:HHH-b
HHH-h:

Vera Björk, Sigrid, Sólveig og Einsi kaldi efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 24 Dec 2019 klukkan 14:46
Um helgina lauk keppni í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 76, á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Gunners:Hjalti 1:3
Charlotta:HHH-c 0:2
Eldjárn:Sigrid 0:0
Sveinbjörn:Vera Björk 0:4
HHH-g:Louotta 0:1
1 Vera Björk 9-5:2:2 24:14 17-van
2 Sigrid 9-5:2:2 18:16 17-upp
3 HHH-c 9-5:1:3 22:20 16
4 Gunners 9-5:1:3 21:21 16
5 Hjalti 9-4:2:3 19:16 14
6 Charlotta 9-4:1:4 20:20 13
7 Louotta 9-3:2:4 17:20 11
8 Eldjárn 9-1:5:3 17:19 8
9 HHH-g 9-1:3:5 16:20 6-féll
10 Sveinbjörn 9-0:5:4 11:19 5-féll
1. umferð(nýtt mót):
Trausti Hj.:Gunners
HHH-c:Charlotta
Dollý:Einsi kaldi
Hjalti:Eldjárn
Louotta:Sólveig

Úrslit lokaumferðar:
Jón sáli:Sólveig 0:1
Maggi B:Tryggvi KÓ 1:0
Einsi kaldi:Kári 3:0
Elli:Kiddi BV 1:0
Lea:Mick 0:1
1 Sólveig 9-6:2:1 14: 6 20-van
2 Einar Björn 9-5:2:2 16:10 17-upp
3 Tryggvi KÓ 9-5:1:3 12: 9 16
4 Jón P 9-4:3:2 16:10 15
5 Magnús B 9-4:2:3 12:11 14
6 Kári 9-4:1:4 17:12 13
7 Elías 9-3:3:3 10:10 12
8 Mick 9-2:4:3 11:15 10
9 Kristinn BV 9-1:1:7 6:21 4-féll
10 Lea 9-0:3:6 5:15 3-féll
1. umferð(nýtt mót):
HHH-g:Jón sáli
Tryggvi lögga:Kári
Sveinbjörn:
Maggi B:Mick
Elli:

Erna, Hanni, Siggi II og Þóra efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 25 Dec 2019 klukkan 14:15
Um helgina lauk keppni í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getrauna á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Erna:Hreggi 3:0
Gylfi S:Hanni 0:2
Lúðvík Jn.:Viggi 1:0
Lúðvík Jh.:Jón Bragi 0:0
Drífa:Þuríður 0:0
1 Erna 9-6:3:0 23:10 21-vann
2 Hannes 9-6:1:2 18: 8 19-upp
3 Lúðvík Jn. 9-5:1:3 16:11 16
4 Hreggviður 9-4:1:4 10:15 13
5 Lúðvík Jh. 9-3:3:3 14:11 12
6 Gylfi S 9-2:4:3 8:10 10
7 Jón Bragi 9-2:3:4 8:12 9
8 Drífa 9-2:3:4 6:13 9
9 Vignir 9-2:1:6 8:13 7-féll
10 Þuríður 9-1:4:4 8:16 7-féll
1. umferð(nýtt mót):
Kiddi BV:Hreggi
Lúðvík Jn.:Gylfi S
Lea:Þóra
Lúðvík Jh.:Drífa
Jón Bragi:Siggi II

Úrslit lokaumferðar:
Maggi Skó.:Þóra 2:0
Aníta:Siggi II 0:2
Andri G:Ester 0:0
Agnes:Gísli Geir 0:1
Gústi H:Fannar 1:0
1 Sigurður II 9-7:0:2 20: 7 21-va
2 Þóra 9-5:1:3 19:10 16-up
3 Magnús Std. 9-5:1:3 14:10 16
4 Ágúst H 9-5:0:4 10:12 15
5 Ester 9-4:1:4 9:12 13
6 Agnes 9-3:3:3 12:10 12
7 Gísli Geir 9-4:0:5 10:11 12
8 Andri G 9-3:3:3 10:13 12
9 Fannar 9-2:1:6 8:13 7-fé
10 Aníta 9-1:2:6 2:16 5-fé
1. umferð(nýtt mót):
Viggi:Gústi H
Maggi St.:Agnes
Þuríður:
Ester:Andri G
Gísli Geir:Perla

Perla, Robbi, Björk og Bjarki upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 26 Dec 2019 klukkan 12:52
Um helgina lauk keppni í KFS-(G-deild) nr. 73 og HSU-deildinni(H) á hlutlausum velli:

Úrslit lokaumferðar:
Maggi Std.:Perla 1:2
Jói lögga:Sigurbjörg 2:0
Jóna:Robbi 0:1
Berglind:Sirrý 1:0
Hafdís:Hildur 0:1
1 Perla 9-7:1:1 25: 9 22-van
2 Róbert 9-7:0:2 12: 7 21-upp
3 Jóhannes 9-6:0:3 10: 7 18
4 Jóna 9-4:1:4 9: 9 13
5 Magnús Std. 9-3:2:4 12:10 11
6 Berglind 9-3:2:4 8:15 11
7 Hafdís 9-3:0:6 6: 9 9
8 Sigurbjörg 9-2:3:4 6:10 9
9 Hildur 9-2:2:5 6:10 8-féll
10 Sirrý 9-1:3:5 8:16 6-féll
1. umferð(nýtt mót):
Fannar:Jóna
Jói lögga:Berglind
Anita:Bjarki
Maggi Std.:Sigubjörg
Hafdís:Björk

Úrslit lokaumferðar:
Alla:Björk 0:1
Fjóla:Lilja J 1:0
Bjarki:Hjödda 1:0
Bjartey:Lilja B 0:1
Alfa:Bryndís 0:0
1 Björk 9-8:1:0 25: 5 25-va
2 Bjarki 9-7:0:2 20: 7 21-up
3 Fjóla 9-5:1:3 10:11 16
4 Lilja J 9-5:0:4 11:11 15
5 Aðalbjörg 9-4:1:4 9: 9 13
6 Lilja B 9-3:3:3 4: 6 12
7 Bjartey 9-2:2:5 9:13 8
8 Bryndís 9-2:2:5 7:13 8
9 Alfa 9-2:2:5 5:13 8
10 Hjördís 9-0:2:7 4:16 2
1. umferð(nýtt mót):
Hildur:Lilja J
Fjóla:Lilja B
Sirrí:Hjödda
Alla:Bryndís
Bjartey:Alfa

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Fim 14:00 09.Apríl 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Varmárvöllur - gervigras

Mið 18:00 06.Maí 2020

3. flokkur

ÍBV/KFS - Breiðablik 2

3. flokkur karla C1

Vestmannaeyjavöllur

Þri 18:00 12.Maí 2020

3. flokkur

Leiknir R. - ÍBV/KFS

3. flokkur karla C1

Domusnovavöllurinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ