Nýtt á spjallinu

Staðan 2020

# Félag Stig
1 Afríka 0
2 GG 0
3 ÍH 0
4 KFS 0
5 Léttir 0
6 Uppsveitir 0
7 Vatnaliljur 0
8 Ýmir 0
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Eygló, HHH-f og HHH-e efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 16 Dec 2019 klukkan 18:45
Leikið var í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B) um helgina. Staðan er ótrúlega spennandi fyrir lokaumferðina, 5 geta unnið efstu deild og hinir 5 fallið. Sö geta farið upp í b-deild, 3 fallið(Dollý er fallin):

Úrslit 8. umferðar:
KFS:Eygló 0:0
HHH-d:HHH 2:1
Wenger:Tappi 1:1
Sigsoccer:Hjölli 0:1
Haukur:Bridge 1:0
1 Eygló 8-4:2:2 22:18 14
2 Tappi 8-4:2:2 25:22 14
3 HHH-d 8-4:2:2 19:19 14
4 Hjörleifur 8-4:1:3 21:17 13
5 Bridge 8-3:3:2 18:17 12
6 HHH 8-2:3:3 20:19 9
7 Sigsoccer 8-2:3:3 21:21 9
8 KFS 8-2:3:3 16:21 9
9 Wenger 8-1:4:3 16:21 7
10 Haukur 8-1:3:4 16:19 6
Lokaumferð(h. v.):
HHH-d:Tappi
Eygló:Hjölli
Bridge:KFS
Sigsoccer:Wenger
Haukur:HHH

Úrslit 8. umferðar:
HHH-f:Lóran 3:0
Ragnheiður PH:HHH-h 0:2
HHH-b:Louisa 3:2
Dollý:HHH-e 0:1
Tryggvi H:Trausti Hj. 2:0
1 HHH-f 8-4:2:2 22:17 14
2 HHH-e 8-4:2:2 21:19 14
3 Ragnheiður PH 8-4:2:2 19:17 14
4 Lóran 8-4-2:2 22:21 14
5 HHH-h 8-3:3:2 19:19 12
6 Tryggvi H 8-3:2:3 19:17 11
7 Louisa 8-3:2:3 21:21 11
8 HHH-b 8-2:2:4 19:21 8
9 Trausti Hj. 8-2:1:5 19:22 7
10 Dollý 8-1:2:5 15:22 5-féll
Lokaumferð(hll. v.):
HHH-e:Tryggvi H
HHH-h:Lóran
Louisa:Ragnheiður PH
Dollý:HHH-f
HHH-b:Trausti Hj.

Gunners, Sigrid, Sólveig og Tryggvi lögga efst í næstefstu deildunm!

Eftir Getraunastjórinn þann 17 Dec 2019 klukkan 17:40
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 8. umferðar:
Sigrid:Vera Björk 1:0
Charlotta:Hjalti 2:1
Gunners:Eldjárn 1:0
HHH-c:HHH-g 2:1
Sveinbjörn:Louotta 0:0
1 Gunners 8-5:1:2 20:18 16
2 Sigrid 8-5:1:2 18:16 16
3 Vera Björk 8-4:2:2 20:14 14
4 Charlotta 8-4:1:3 20:18 13
5 HHH-c 8-4:1:3 20:20 13
6 Hjalti 8-3:2:3 16:15 11
7 Louotta 8-2:2:4 16:20 8
8 Eldjárn 8-1:4:3 17:19 7
9 HHH-g 8-1:3:4 16:19 6
10 Sveinbjörn 8-0:5:3 11:15 5
Lokaumferð(hll. vö.):
Gunners:Hjalti
Charlotta:HHH-c
Eldjárn:Sigrid
Sveinbjörn:Vera Björk
HHH-g:Louotta

Úrslit 8. umferðar:
Tryggvi KÓ:Sólveig 0:0 í stórleiknum
Jón sáli:Einsi kaldi 0:0
Kári:Mick 4:0
Maggi B:Kiddi BV 4:0
Lea:Elli 0:0
1 Sólveig 8-5:2:1 13: 6 17
2 Tryggvi KÓ 8-5:1:2 12: 8 16
3 Jón P 8-4:3:1 16: 9 15
4 Einar Björn 8-4:2:2 13:10 14
5 Kári 8-4:1:3 17: 9 13
6 Magnús B 8-3:2:3 11:11 11
7 Elías 8-2:3:3 9:10 9
8 Mick 8-1:4:3 10:15 7
9 Kristinn BV 8-1:1:6 6:20 4
10 Lea 8-0:3:5 5:14 3-féll
8. umferð:
Jón sáli:Sólveig
Maggi B:Tryggvi KÓ
Einsi kaldi:Kári
Elli:Kiddi BV
Lea:Mick

Erna, Hanni, Siggi II og Þóra efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 18 Dec 2019 klukkan 17:14
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Lúðvík Jn.:Erna 0:2 í stórleiknum
Hreggi:Drífa 2:0
Gylfi S:Lúðvík Jh. 1:0
Hanni:Þuríður 2:0
Jón Bragi:Viggi 1:0
1 Erna 8-5:3:0 20:10 18-upp
2 Hannes 8-5:1:2 16: 8 16
3 Lúðvík Jn. 8-4:1:3 15:11 13
4 Hreggviður 8-4:1:3 10:12 13
5 Lúðvík Jh. 8-3:2:3 14:11 11
6 Gylfi S 8-2:4:2 8: 8 10
7 Drífa 8-2:2:4 6:13 8
8 Jón Bragi 8-2:2:4 8:12 8
9 Vignir 8-2:1:5 8:12 7
10 Þuríður 8-1:3:4 8:16 6
Lokaumferð(hll. völl.):
Erna:Hreggi
Gylfi S:Hanni
Lúðvík Jn.:Viggi
Lúðvík Jh.:Jón Bragi
Drífa:Þuríður

Úrslit 8. umferðar:
Siggi II:Ester 2:0
Agnes:Gústi H 3:0
Anita:Þóra 0:5
Maggi Skó:Gísli Geir 1:0
Fannar:Andri G 2:0
1 Sigurður II 8-6:0:2 18: 7 18-up
2 Þóra 8-5:1:2 19: 8 16
3 Magnús Std. 8-4:1:3 12:10 13
4 Agnes 8-3:3:2 12: 9 12
5 Ágúst H 8-4:0:4 9:12 12
6 Ester 8-4:0:4 8:12 12
7 Andri G 8-3:2:3 10:13 11
8 Gísli Geir 8-3:0:5 9:11 9
9 Fannar 8-2:1:5 8:12 7
10 Aníta 8-1:2:5 2:14 5
Lokaumferð(hl. völlur):
Maggi Skó.:Þóra
Aníta:Siggi II
Andri G:Ester
Agnes:Gísli Geir
Gústi H:Fannar

Perla, Robbi, Björk og Bjarki efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 19 Dec 2019 klukkan 13:53
Um helgina var leikið í KFS-deild og HSU-deildinni:

Úrslit 8. umferðar:
Jói lögga:Perla 1:0
Robbi:Maggi Skó. 1:0
Berglind:Sigurbjörg 0:0
Jóna:Hildur 1:0
Hafdís:Sirrí 2:0
1 Perla 8-6:1:1 23: 8 19-upp
2 Róbert 8-6:0:2 11: 7 18
3 Jóhannes 8-5:0:3 8: 7 15
4 Jóna 8-4:1:3 9: 8 13
5 Magnús Std. 8-3:2:3 11: 8 11
6 Sigurbjörg 8-2:3:3 6: 8 9
7 Hafdís 8-3:0:5 6: 8 9
8 Berglind 8-2:2:4 7:15 8
9 Sirrí 8-1:3:4 8:15 6
10 Hildur 8-1:2:5 5:10 5
Lokaumferð(hll. völ.):
Maggi Std.:Perla
Jói lögga:Sigurbjörg
Jóna:Robbi
Berglind:Sirrý
Hafdís:Hildur

Úrslit 8. umferðar:
Bjarki:Lilja J 2:0
Lilja B:Björk 0:0
Fjóla:Alfa 2:0
Alla:Hjödda 1:0
Bjartey:Bryndís 0:0
1 Björk 8-7:1:0 24: 5 22-va
2 Bjarki 8-6:0:2 19: 7 18
3 Lilja J 8-5:0:3 11:10 15
4 Aðalbjörg 8-4:1:3 9: 8 13
5 Fjóla 8-4:1:3 9:11 13
6 Lilja B 8-2:3:3 3: 6 9
7 Bjartey 8-2:2:4 9:12 8
8 Alfa 8-2:1:5 5:13 7
9 Bryndís 8-2:1:5 7:16 7
10 Hjördís 8-0:2:6 4:15 2
Lokaumferð(hll. vö.):
Alla:Björk
Fjóla:Lilja J
Bjarki:Hjödda
Bjartey:Lilja B
Alfa:Bryndís

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

einn =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Fim 14:00 09.Apríl 2020

Meistaraflokkur

Hvíti riddarinn - KFS

Mjólkurbikar karla

Varmárvöllur - gervigras

Mið 18:00 06.Maí 2020

3. flokkur

ÍBV/KFS - Breiðablik 2

3. flokkur karla C1

Vestmannaeyjavöllur

Þri 18:00 12.Maí 2020

3. flokkur

Leiknir R. - ÍBV/KFS

3. flokkur karla C1

Domusnovavöllurinn

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2020
á síðu KSÍ