SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Wenger, Eygló og Tryggvi H efst í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 07 Oct 2019 klukkan 16:45
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 8. umferðar:
Tappi:Sigsoccer 4:4
HHH-f:Wenger 3:2
Dollý:Haukur 2:2
KFS:HHH 3:3
Bridge:HHH-d 2:1
1 Wenger 8-5:1:2 26:17 16
2 Sigsoccer 8-4:2:2 27:18 14
3 Haukur 8-3:3:2 23:15 12
4 Tappi 8-3:3:2 20:18 12
5 Bridge 8-3:2:3 18:21 11
6 HHH-d 8-3:1:4 16:17 10
7 HHH 8-3:1:4 18:24 10
8 KFS 8-2:3:3 20:21 9
9 HHH-f 8-2:2:4 19:23 8
10 Dollý 8-2:2:4 19:26 8
Lokaumferð(h. v.):
Haukur:Sigsoccer
KFS:Wenger
Bridge:HHH
HHH-f:Tappi
Dollý:HHH-d

Úrslit 8. umferðar:
Hjölli:Tryggvi H 2:2
Eygló:Charlotta 3:2
HHH-e:Trausti Hj. 2:3
HHH-b:Ragnheiður PH 3:1
HHH-c:Louisa 3:1
1 Eygló 8-5:2:1 24:20 17-van
2 Tryggvi H 8-3:4:1 20:16 13
3 Trausti Hj. 8-4:1:3 20:20 13
4 Hjörleifur 8-3:3:2 20:18 12
5 HHH-e 8-3:2:3 18:19 11
6 Ragnheiður 8-3:2:3 16:18 11
7 HHH-c 8-2:2:4 19:19 8
8 HHH-b 8-2:2:4 19:21 8
9 Louisa 8-2:2:4 15:17 8
10 Charlotta 8-1:4:3 15:18 7
Lokaumferð(hll. v.):
HHH-e:Tryggvi H.
Eygló:Ragnheiður Perla
Louisa:Trausti Hj.
Hjölli:Charlotta
HHH-b:HHH-c

HHH-h, Lóran, Louotta og HHH-g efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 08 Oct 2019 klukkan 16:23
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 8. umferðar:
Sigrid:Lóran 2:2
HHH-h:Eldjárn 2:2
Maggi B:Hjalti 3:3
Sveinbjörn:Gunners 4:3
Vera Björk:Tryggvi KÓ 3:0
1 HHH-h 8-5:1:2 19:15 16
2 Lóran 8-4:2:2 20:16 14
3 Hjalti 8-4:1:3 21:16 13
4 Gunners 8-4:0:4 22:20 12
5 Sigrid 8-3:2:3 18:16 11
6 Eldjárn 8-3:2:3 18:17 11
7 Vera Björk 8-2:4:2 20:18 10
8 Sveinbjörn 8-3:1:4 15:17 10
9 Magnús B 8-3:1:4 12:17 10
10 Tryggvi KÓ 8-2:0:6 7:20 6-féll
Lokaumferð(hlutl. v.):
HHH-h:Vera Björk
Lóran:Sveinbjörn
Eldjárn:Sigrid
Gunners:Maggi B
Hjalti:Tryggvi KÓ

Úrslit 8. umferðar:
Einsi kaldi:Louotta 0:2
HHH-g:Kári 2:1
Mick:Sólveig 0:0
Lea:Hanni 4:0
Gylfi S:Jón sáli 1:1
1 Louotta 8-7:1:0 22: 8 22-vann
2 HHH-g 8-5:2:1 19:15 17-upp
3 Sólveig 8-3:2:3 12: 9 11
4 Mick 8-3:2:3 10:11 11
5 Einar Björn 8-3:2:3 8: 9 11
6 Kári 8-3:1:4 10:13 10
7 Lea 8-3:0:5 13:12 9
8 Jón P 8-2:3:3 8: 9 9
9 Gylfi S 8-2:1:5 8:17 7
10 Hannes 8-2:0.6 10:17 6
Lokaumferð(hlutl. vö.):
Kári:Louotta
Lea:Sólveig
Gylfi S:HHH-g
Jón sáli:Mick
Einsi kaldi:Hanni harði

Elli, Lúðvík Jh., Drífa og Þuríður efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 09 Oct 2019 klukkan 17:01
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Lúðvík Jn.:Elli 1:2
Kiddi BV:Anita 0:0
Siggi II:Gísli G 3:2
Jón Bragi:Hreggi 4:0
Erna:Lúðvík Jh. 1:2
1 Elías 8-5:1:2 12: 6 16
2 Lúðvík Jh. 8-4:2:2 10: 8 14
3 Kristinn BV 8-4:1:3 9: 8 13
4 Gísli G 8-3:3:2 13: 9 12
5 Jón Bragi 8-3:2:3 11: 5 11
6 Lúðvík Jn. 8-3:2:3 12:10 11
7 Hreggviður 8-3:1:4 9:13 10
8 Erna 8-2:2:4 6: 9 8
9 Sigurður II 8-2:2:4 10:15 8
10 Anita 8-2:2:4 6:15 8
Lokaumferð(hll. vö.):
Elli:Kiddi BV
Gísli G:Lúðvík Jh.
Hreggi:Lúðvík Jn.
Jón Bragi:Siggi II
Anita:Erna

Úrslit 8. umferðar:
Þóra:Þuríður 1:0
Robbi:Drífa 1:2
Gústi H:Agnes 3:0
Maggi Skó.:Fannar 2:2
Gísli Geir:Jóna 3:1
1 Drífa 8-5:0:3 13:16 15
2 Þuríður 8-4:2:2 13: 6 14
3 Þóra 8-4:2:2 11: 5 14
4 Gísli Geir 8-3:4:1 12: 8 13
5 Ágúst H 8-2:5:1 10: 3 11
6 Magnús Std. 8-2:2:3 12:11 11
7 Agnes 8-3:1:4 7:13 10
8 Róbert 8-3:0:5 9:12 9
9 Fannar 8-1:5:2 9:12 8
10 Jóna 8-1:1:6 8:18 4 4-fél
Lokaumferð(Hll. vö.):
Gústi H:Drífa
Gísli Geir:Maggi Skó.
Agnes:Þóra
Jóna:Þuríður
Fannar:Robbi

HHH-i, Ester, Björk og Perla efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 10 Oct 2019 klukkan 16:32
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 8. umferðar:
Ester:HHH-i 4:1 í stórleiknum
Sigurbjörg:Hildur 0:3
Sirrí:Hafdís 1:1
Bjartey:Berglind 2:0
Jói lögga:Lilja B 2:1
1 HHH-i 8-6:0:2 20: 7 18
2 Ester 8-5:0:3 14:10 15
3 Hildur 8-5:0:3 13:10 15
4 Sigríður 8-3:2:3 11: 9 11
5 Hafdís 8-3:2:3 10:10 11
6 Berglind 8-3:2:3 8:11 11
7 Sigurbjörg 8-3:1:4 9:18 10
8 Jóhannes 8-3:0:5 12:13 9
9 Bjartey 8-3:0:5 5:13 9
10 Lilja B 8-2:1:5 9:10 7
Lokaumferð(hll. vö.):
Berglind:Ester
HHH-i:Jói lögga
Sirrí:Sigurbjörg
Bjartey:Hildur
Hafdís:Lilja B

Úrslit 8. umferðar:
Alla:Björk 2:1
Hjödda:Maggi 3:1
Bryndís:Perla 1:2
Lilja J:Fjóla 0:1
Bjarki:Alfa 2:1
1 Björk 8-6:0:2 22:11 18
2 Perla 8-5:2:1 24:13 17
3 Aðalbjörg 8-5:1:2 9: 7 16
4 Maggi 8-5:0:3 21:12 15
5 Hjördís 8-3:2:3 12:15 11
6 Lilja J 8-3:1:4 12:15 10
7 Bjarki 8-3:0:5 12:17 9
8 Fjóla 8-2:2:4 11:15 8
9 Alfa 8-2:2:4 7:13 8
10 Bryndís 8-1:0:7 3:15 3
Lokaumferð(hll. vö.):
Björk:Perla, stórleikur hér
Alla:Maggi
Alfa:Hjödda
Bjarki:Fjóla
Bryndís:Lilja J

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Lau 14:00 07.Mars 2020

Meistaraflokkur

Árborg - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 14.Mars 2020

Meistaraflokkur

Úlfarnir - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Framvöllur

Lau 14:00 21.Mars 2020

Meistaraflokkur

Ísbjörninn - KFS

Lengjubikar karla - C deild R6

Kórinn - Gervigras

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ