SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b, HHH og KFS efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Mar 2019 klukkan 18:36
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 8. umferðar:
HHH-c:Wenger 4:3
HHH-b:Tappi 4:2
Eygló:HHH-d 4:2
Dollý:HHH-f 5:2
Tryggvi H:Gunners 4:2
1 HHH-b 8-4:2:2 25:20 14
2 Wenger 8-4:2:2 25:23 14
3 HHH-c 8-4:2:2 23:21 15
4 Eygló 8-3:4:1 22:20 13
5 Dollý 8-3:2:3 21:23 11
6 Tappi 8-3:1:4 24:23 10
7 HHH-d 8-3:1:4 22:23 10
8 Tryggvi H 8-2:2:4 25:27 8
9 Gunners 8-2:2:4 21:23 8
10 HHH-f 8-2:2:4 19:25 8
Lokaumferð(hl. v.):
HHH-b:HHH-c
Dollý:Wenger
Eygló:HHH-f
HHH-d:Tryggvi H
Gunners:Tappi

Úrslit 8. umferðar:
HHH-h:Haukur 3:3
Lóran:HHH 3:4
HHH-e:KFS 3:2
Eldjárn:Hjölli 5:3
Bridge:Trausti Hj. 4:3
1 HHH 8-5:3:0 29:18 18
2 KFS 8-4:3:1 29:26 15
3 Haukur 8-4:2:2 24:22 14
4 HHH-h 8-3:3:2 23:20 12
5 Hjörleifur 8-3:1:4 23:25 10
6 Bridge 8-2:3:3 23:22 9
7 Lóran 8-3:0:5 25:26 9
8 HHH-e 8-2:3:3 21:26 9
9 Eldjárn 8-2:2:4 15:21 8
10 Trausti Hj 8-1:2:5 19:27 5-féll
Lokaumferð(hll. v.):
HHH-h:KFS
HHH:Hjölli
Bridge:Haukur
HHH-e:Lóran
Eldjárn:Trausti Hj.

Ragnheiður Perla, Charlotta, Einar Björn og Maggi B enn efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Mar 2019 klukkan 19:31
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 8. umferðar:
Sigrid:HHH-g 5:3
Ragnheiður PH:Bergsveinn 5:2
Hjalti:Sigsoccer 4:3
Louisa:Charlotta 0:2
Sveinbjörn:Vera Björk 3:1
1 Ragnheiður PH 8-6:0:2 22:15 18-upp
2 Charlotta 8-5:0:3 19:15 15
3 Sigrid 8-4:2:2 21:19 14
4 Sigsoccer 8-3:2:3 23:20 11
5 HHH-g 8-3:2:3 20:21 11
6 Vera Björk 8-3:1:4 20:19 10
7 Sveinbjörn 8-3:1:4 14:14 10
8 Hjalti 8-3:1:4 18:20 10
9 Bergsveinn 8-2:3:3 15:19 9
10 Louisa 8-2:0:6 9:19 6-féll
Lokaumferð(hll. v.):
HHH-g:Ragnheiður Perla
Charlotta:Vera Björk
Sigsoccer:Sveinbjörn
Louisa:Sigrid
Bergsveinn:Hjalti

Úrslit 8. umferðar:
Jói lögga:Jón Bragi 4:0
Maggi B:Elli 1:1
Hannes:Einsi kaldi 4:1
Kiddi BV:Maggi Skó. 1:0
Louotta:Jón sáli 0:2
1 Einar Björn 8-5:1:2 14:11 16
2 Magnús B 8-4:2:2 16:12 14
3 Jóhannes Ó 8-4:1:3 17: 9 13
4 Jón Bragi 8-4:1:3 9: 9 13
5 Jón P 8-4:0:4 11: 8 12
6 Kristinn BV 8-2:4:2 9:11 10
7 Magnús Std. 8-3:1:4 8:14 10
8 Elías JF 8-2:3:3 12:12 9
9 Hannes 8-3:0:5 15:17 9
10 Louotta 8-2:1:5 6:13 7
Lokaumferð(hll. völl.):
Einsi kaldi:Kiddi BV
Jói lögga:Jón sáli
Louotta:Maggi B
Hanni harði:Jón Bragi
Elli:Maggi Skó.

Lea, Gylfi S, Agnes og Siggi II efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Mar 2019 klukkan 21:40
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Gylfi S:Lea 2:1 í stórleiknum
Erna:Gísli GT 3:3
Robbi:Gústi H 1:2
Sólveig:Lúðvík Jh. 3:1
Kári:Anita 3:1
1 Lea 8-5:1:2 17: 7 16
2 Gylfi S 8-4:4:0 17: 9 16
3 Ágúst H 8-5:1:2 14: 8 16
4 Gísli Geir 8-4:2:2 15:16 14
5 Erna 8-3:3:2 9:10 12
6 Kári 8-2:3:3 10:11 9
7 Lúðvík Jh. 8-2:1:5 11:16 7
8 Róbert 8-2:1:5 8:13 7
9 Anita 8-2:1:5 9:17 7
10 Sólveig 8-1:3:4 9:12 6
Lokaumferð(hll. v.):
Gústi H:Lea
Anita:Gylfi S
Kári:Lúðvík Jh.
Erna:Robbi
Gísli Geir:Sólveig

Úrslit 8. umferðar:
Lúðvík Jn.:Siggi II 1:1
Agnes:Hildur 3:2
Þuríður:Sigurbjörg 4:0
Ester:Þóra 3:2
Viggi:Hreggi 2:2
1 Agnes 8-5:1:2 17: 9 16
2 Sigurður II 8-3:4:1 11: 5 13
3 Sigurbjörg 8-4:1:3 14:12 13
4 Lúðvík Jn. 8-3:3:2 10: 9 12
5 Þóra 8-3:2:3 15: 9 11
6 Hreggviður 8-2:4:2 15:10 10
7 Þuríður 8-3:1:4 9:10 10
8 Ester 8-3:1:4 9:15 10
9 Hildur 8-3:0:5 12:21 9
10 Vignir 8-1:3:4 7:11 6-fél
Lokaumferð(hll. v.):
Agnes:Hreggi
Sigurbjörg:Þóra
Ester:Lúðvík Jn.
Siggi II:Viggi
Hildur:Þuríður

Sirrí,Drífa, Fannar og Franz efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 07 Mar 2019 klukkan 13:14
Um helgina var leikið í KFS-deild(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 8. umferðar:
Sirrí:Lilja J 1:0
Drífa:Fjóla 2:3
Hjödda:Bryndís 2:2
Ása:Bjartey 4:1
Hafdís:Jóna 2:3
1 Sigríður ÁÁ 8-5:0:3 14: 8 15
2 Drífa 8-4:2:2 11: 8 14
3 Lilja J 8-4:1:3 13: 7 13
4 Fjóla 8-3:4:1 9: 9 13
5 Bryndís 8-3:3:2 11: 9 12
6 Ása 8-3:2:3 11:11 11
7 Bjartey 8-3:1:4 14:17 10
8 Hjördís 8-2:3:3 10: 8 9
9 Jóna 8-3:0:5 9:15 9
10 Hafdís 8-1:2:5 8:18 5
Lokaumferð(hll. vö.):
Fjóla:Sirrí
Bryndís:Drífa
Bjartey:Lilja J
Ása:Hafdís
Hjödda:Jóna

Úrslit 8. umferðar:
Fannar:Franz 1:1
Toni:Birkir H 1:0
Kjartan:Örvar 1:0
Lilja B:Alfa 2:2
Alla:Eyjólfur 3:2
1 Fannar 8-5:3:0 14: 5 18-up
2 Franz 8-5:1:2 10: 9 16
3 Anton 8-4:1:3 10: 7 13
4 Alfa 8-4:1:3 10: 9 13
5 Kjartan 8-4:0:4 6: 6 12
6 Aðalbjörg 8-3:2:3 9: 8 11
7 Birkir H 8-3:0:5 9:11 9
8 Örvar 8-3:0:5 9:11 9
9 Eyjólfur 8-2:2:4 10:10 8
10 Lilja B 8-1:2:5 6:17 5
Lokaumferð(hll. v.):
Alfa:Toni
Fannar:Örvar
Eyjólfur:Franz
Birkir H:Kjartan
Alla:Lilja B

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

þrír =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Tengill á ksi.is

 
Riðill og leikir KFS 2019
á síðu KSÍ