SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b, Gunners og Bridge efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 05 Nov 2018 klukkan 11:40
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 2. umferðar:
HHH-b:Wenger 4:1
HHH-e:Tryggvi H 3:2
HHH-d:HHH-f 3:3
Eygló:Dollý 3:3
Lóran:HHH-c 3:4
1 HHH-b 2-1:1:0 8:5 4
2 HHH-c 2-1:1:0 8:7 4
3 Dollý 2-1:1:0 6:5 4
4 HHH-f 2-1:1:0 6:5 4
5 Tryggvi H 2-1:0:1 6:4 3
6 HHH-e 2-1:0:1 5:5 3
7 Wenger 2-1:0:1 5:7 3
8 HHH-d 2-0:1:1 6:7 1
9 Eygló 2-0:1:1 4:7 1
10 Lóran 2-0:0:2 5:7 0
3. umferð:
Dollý:HHH-e
HHH-f:Wenger
HHH-c:Eygló
Lóran:HHH-b
Tryggvi H:HHH-d

Úrslit 1. umferðar:
HHH-h:Trausti Hj. 3:3
Louisa:Bridge 3:3
Haukur:Gunners 3:4
Sigrid:Eldjárn 4:3
KFS:Tappi 4:3
1 Gunners 2-2:0:0 8:6 6
2 Bridge 2-1:1:0 8:6 4
3 Trausti Hj. 2-1:1:0 7:5 4
4 KFS 2-1:1:0 7:6 4
5 HHH-h 2-1:1:0 6:5 4
6 Sigrid 2-1:0:1 7:7 3
7 Eldjárn 2-0:1:1 6;7 1
8 Louisa 2-0:1:1 5:7 1
9 Tappi 2-0:0:2 5:7 0
10 Haukur 2-0:0:2 6:9 0
2. umferð:
Trausti Hj.:KFS
Bridge:HHH-h
Gunners:Louisa
Tappi:Eldjárn
Haukur:Sigrid

HHH, Ragnheiður Perla, Kiddi BV og Vera Björk efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 06 Nov 2018 klukkan 19:12
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 2. umferðar:
HHH:Bjarki 4:3
HHH-g:Ragnheiður PH 3:2
Sveinbjörn:Charlisa 1:2
Hjölli:Sigga 5:3
Maggi B:Louotta 4:1
1 HHH 2-2:0:0 7:5 6
2 Ragnheiður PH 2-1:0:1 6:4 3
3 Hjörleifur 2-1:0:1 7:6 3
4 Bjarki 2-1:0:1 6:6 3
5 HHH-g 2-1:0:1 5:5 3
6 Magnús B 2-1:0:1 5:5 3
7 Sveinbjörn 2-1:0:1 4:4 3
8 Charlisa 2-1:0:1 4:4 3
9 Sigga 2-1:0:1 6:7 3
10 Louotta 2-0:0:2 3:7 3
3. umferð:
HHH:Hjölli
Bjarki:Sveinbjörn
Ragnheiður PH:Sigga
Charlisa:Maggi B
Louotta:HHH-g

Úrslit 2. umferðar:
Jón Bragi:Kiddi BV 2:2
Hanni:Jói lögga 4:3
Erna:Vera Björk 2:2
Jón sáli:Charlotta 5:1
Einsi kaldi:Robbi 4:2
1 Kristinn BV 2-1:1:0 6:2 4
2 Vera Björk 2-1:1:0 4:3 4
3 Jóhannes Ó 2-1:0:1 7:4 3
4 Jón P 2-1:0:1 5:5 3
5 Hannes 2-1:0:1 5:5 3
6 Einar Björn 2-1:0:1 4:6 3
7 Charlotta 2-1:0:1 3:5 3
8 Jón Bragi 2-0:2:0 2:2 2
9 Róbert 2-0:1:1 2:4 1
10 Erna 2-0:1:1 2:4 1
3. umferð:
Vera Björk:Jón sáli
Kiddi BV:Robbi
Hanni:Einar Björn
Jói lögga:Erna
Charlotta:Jón Bragi

Elli, Maggi Std., Lea og Siggi II efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 07 Nov 2018 klukkan 18:16
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 2. umferðar:
Esther:Elli 0:4
Lúðvík Jn.:Maggi Skó. 3:4
Anita:Gísli Geir 3:2
Lúðvík Jh.:Gylfi S 2:2
Sólveig:Kári 2:1
1 Elías 2-2:0:0 9:0 6
2 Magnús Std. 2-2:0:0 7:3 6
3 Gísli Geir 2-1:0:1 5:3 3
4 Kári 2-1:0:1 4:4 3
5 Sólveig 2-1:0:1 2:4 3
6 Anita 2-1:0:1 3:7 3
7 Gylfi S 2-0:2:0 3:3 2
8 Lúðvík Jh. 2-0:1:1 4:5 1
9 Esther 2-0:1:1 1:5 1
10 Lúðvík Jn. 2-0:0:2 3:7 0
3. umferð:
Gísli Geir:Elli
Maggi Std.:Anita
Gylfi S:Sólveig
Kári:Lúðvík Jn.
Lúðvík Jh.:Esther

Úrslit 2. umferðar:
Guðný:Lea 0:1
Agnes:Gísli G 5:0
Hafdís:Ása 0:0
Gústi H:Siggi II 2:2
Hreggi:Þuríður 4:0
1 Lea 2-2:0:0 5:0 6
2 Sigurður II 2-1:1:0 6:3 4
3 Ása 2-1:1:0 3:0 4
4 Agnes 2-1:0:1 6:4 3
5 Hreggviður 2-1:0:1 4:3 3
6 Gísli G 2-1:0:1 3:5 3
7 Þuríður 2-1:0:1 2:4 3
8 Hafdís 2-0:1:1 0:3 1
9 Ágúst H 2-0:1:1 2:6 1
10 Guðný 2-0:0:2 0:3 0
3. umferð:
Lea:Hreggi
Þuríður:Ása
Agnes:Hafdís
Siggi II:Guðný
Gísli G:Gústi H

Þóra, Sirrí, Alfa og Kjartan efst í neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 08 Nov 2018 klukkan 20:45
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deild(H):

Úrslit 2. umferðar:
Bryndís:Sigurbjörg 1:1 í stórleiknum
Drífa:Sirrí 0:3
Alla:Þóra 0:1
Hjödda:Fjóla 0:0
Jóna:Lilja B 4:2
1 Þóra 2-2:0:0 2:0 6
2 Sigríður ÁÁ 2-1:1:0 3:0 4
3 Bryndís 2-1:1:0 3:2 4
4 Sigurbjörg 2-1:1:0 2:1 4
5 Jóna 2-1:0:1 4:3 3
6 Hjördís 2-0:2:0 0:0 2
7 Fjóla 2-0:1:1 1:2 1
8 Lilja B 2-0:1:1 2:4 1
9 Drífa 2-0:1:1 0:3 1
10 Aðalbjörg 2-0:0:2 0:2 0
3. umferð:
Sirrí:Jóna
Lilja B:Þóra
Sigurbjörg:Hjördís
Bryndís:Alla
Fjóla:Drífa

Úrslit 2. umferðar:
Alfa:Örvar 4:0
Birkir H:Fannar 2:0
Eyjólfur:Frans 3:1
Toni:Halli H 1:1
Kjartan G:Lilja J 4:1
1 Alfa 2-1:1:0 4:0 4
2 Kjartan 2-1:0:1 4:3 3
3 Birkir H 2-1:0:1 2:1 3
4 Franz 2-1:0:1 3:3 3
5 Eyjólfur 2-1:0:1 3:3 3
6 Fannar 2-1:0:1 2:2 3
7 Lilja J 2-1:0:1 2:4 3
8 Örvar 2-1:0:1 1:4 3
9 Hallgrímur H 2-0:2:0 1:1 2
10 Anton B 2-0:1:1 1:2 1
3. umferð:
Franz:Birkir H
Halli H:Kjartan
Toni:Alfa
Lilja J:Eyjólfur
Fannar:Örvar

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fimm =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Sun 14:00 10.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Kóngarnir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 16.Mars 2019

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Sun 14:00 24.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Ýmir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ