Nýtt á spjallinu

Staðan 2018

# Félag Stig
1 Álftanes 35
2 KFS 31
3 Árborg 30
4 GG 26
5 Álafoss 17
6 Kóngarnir 8
7 Ísbjörninn 6
8 Afríka 6
SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

Dollý meistari! HHH-d upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 08 Oct 2018 klukkan 17:57
Um helgina var leikið í meistaradeild(A-deild) og 1. deild(B):

Úrslit 8. umferðar:
Lóran:Dollý 2:3
HHH-e:HHH-c 3:1
Eygló:Wenger 4:0
Bridge:Tryggvi H 3:2
Gunners:HHH-f 1:0
1 Dollý 8-5:2:1 25:21 17-Mei
2 HHH-c 8-4:1:3 22:18 13
3 HHH-f 8-4:1:3 20:20 13
4 Eygló 8-3:3:2 24:20 12
5 Tryggvi H 8-3:2:3 24:22 11
6 Wenger 8-3:1:4 23:22 10
7 Lóran 8-3:1:4 21:23 10
8 Bridge 8-3:1:4 21:25 10
9 HHH-e 8-3:0:5 22:25 9
10 Gunners 8-2:2:4 18:24 8
Lokaumferð(h. v.):
Dollý:HHH-f
Eygló:Tryggvi
Gunners:HHH-c
Bridge:Lóran
HHH-e:Wenger

Úrslit 8. umferðar:
Trausti Hj.:Louisa 3:1
Sigsoccer:HHH-d 2:3
HHH-h:HHH-b 3:2
Tappi:Doktorinn 3:2
Haukur:Bjarki 2:2
1 HHH-d 8-5:2:1 23:18 17-van
2 Haukur 8-3:4:1 22:20 13
3 Trausti Hj. 8-4:0:4 23:20 12
4 HHH-b 8-3:3:2 22:19 12
5 Louisa 8-3:3:2 24:24 12
6 Tappi 8-3:3:2 20:21 12
7 Doktorinn 8-2:3:3 23:24 9
8 HHH-h 8-2:2:4 18:23 8
9 Sigsoccer 8-2:1:5 20:22 7
10 Bjarki 8-2:1:5 18:22 7
Lokaumferð(hll. v.):
Haukur:HHH-b
HHH-d:Louisa
Bjarki:Trausti Hj.
Doktorinn:HHH-h
Sigsoccer:Tappi

KFS upp! Sigrid, HHH-g og Charlotta efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 09 Oct 2018 klukkan 17:04
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D):

Úrslit 8. umferðar:
Sigrid:Louotta 3:0
KFS:Sigga 3:0
HS222:HHH 3:2
Ragnheiður PH:Vera BE 3:1
Jói lögga:Maggi B 0:0
1 KFS 8-6:2:0 24:11 20-van
2 Sigrid 8-5:2:1 22:12 17
3 Louotta 8-4:2:2 21:16 14
4 HHH 8-3:2:3 23:19 11
5 Ragnheiður PH 8-3:2:3 19:18 11
6 HS222 8-3:1:4 16:16 10
7 Sigga 8-3:1:4 12:20 10
8 Magnús B 8-2:2:4 10:18 8
9 Vera Björk 8-1:2:5 13:22 5
10 Jóhannes Ó 8-0:4:4 8:21 4-féll
Lokaumferð(hll. v.):
HHH:Sigrid
KFS:Ragnheiður Perla
Jói lögga:Louotta
Maggi B:Sigga
HS222:Vera Björk

Úrslit 8. umferðar:
Charlotta:HHH-g 2:2
Charlisa:Kiddi BV 2:0
Beddi:Sveinbjörn 1:1
Gunnar ÞG:Erna 2:1
Kári:Hanni harði 0:2
1 HHH-g 8-5:1:2 22: 9 16
2 Charlotta 8-5:1:2 22:10 16
3 Charlisa/Hjölli 8-5:0:3 15:12 15
4 Sveinbjörn 8-4:2:2 15:11 14
5 Kristinn BV 8-4:0:4 10:14 12
6 Erna 8-3:1:4 11:15 10
7 Gunnar Þór 8-3:1:4 13:18 10
8 Hannes 8-3:0:5 15:18 9
9 Kári 8-3:0:5 12:15 9
10 Bergvin 8-1:3:4 5:18 6
Lokaumferð(hll. v.):
Charlisa:Charlotta
Kiddi BV:Sveinbjörn
HHH-g:Kári
Beddi:Erna
Gunnar Þór:Hannes G

Eldjárn, Tryggvi KÓ og Gísli Geir upp!

Eftir Getraunastjórinn þann 10 Oct 2018 klukkan 15:52
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit 8. umferðar:
Robbi:Maggi Skó. 3:0
Agnes:Eldjárn 0:1
Jón Bragi:Jón sáli 2:0
Gylfi S:Lea 2:1
Lúðvík Jh.:Einar BÁ 0:2
1 Eldjárn 8-6:2:0 23: 7 20-vann
2 Róbert 8-5:1:2 18: 9 16
3 Jón Bragi 8-4:1:3 13:10 13
4 Gylfi S 8-4:1:3 10:17 13
5 Magnús Std. 8-4:0:4 11:11 12
6 Jón P 8-3:2:3 12:14 11
7 Einar Björn 8-3:1:4 10:11 10
8 Agnes 8-2:1:5 9:10 7
9 Lúðvík Jh. 8-2:1:5 11:18 7
10 Lea 8-1:2:5 7:17 5
Lokaumferð(hll. v.):
Eldjárn:Robbi, stórleikur hér
Einar Björn:Jón Bragi
Gylfi S:Lúðvík Jh.
Agnes:Jón sáli
Lea:Maggi Std.

Úrslit 8. umferðar:
Gísli GT:Sólveig 0:0
Siggi II:Elli 1:0
Viggi:Tryggvi KÓ 0:2
Lúðvík Jn.:Hjalti Jh. 0:0
Gunnar Páll:Fjóla 1:0
1 Tryggvi KÓ 8-5:1:2 13: 3 16-u
2 Gísli Geir 8-5:1:2 12: 7 16-u
3 Elías 8-4:0:4 9: 7 12
4 Lúðvík Jn. 8-3:3:2 12:11 12
5 Sólveig 8-3:3:2 10: 9 12
6 Sigurður II 8-3:2:3 10: 9 11
7 Vignir 8-2:3:3 9: 9 9
8 Hjalti Jh. 8-2:3:3 7: 8 9
9 Fjóla 8-2:1:5 5:13 7
10 Gunnar Páll 8-1:3:4 8:12 6
Lokaumferð(h. v.):
Elli:Gísli Geir
Siggi II:Tryggvi KÓ
Lúðvík Jn.:Sólveig
Fjóla:Hjalti Jh.
Gunnar Páll:Viggi

Anita, Esther, Sigurbjörg og Sirrí efstar í neðstu deildunum!!

Eftir Getraunastjórinn þann 11 Oct 2018 klukkan 14:34
Um helgina var leikið í KFS-(G-deild) og HSU-deildinni(H):

Úrslit 8. umferðar:
Anita:Esther 1:0 í stórleiknum
Þuríður:Guðný 2:0
Hreggi:Ása 5:0
Jói N:Gústi H 1:1
Hafdís:Bryndís 1:0
1 Anita 8-5:1:2 12: 7 16
2 Esther 8-5:0:3 12: 5 15
3 Þuríður 8-4:1:3 10:10 13
4 Guðný 8-4:0:4 10: 8 12
5 Ágúst H 8-3:2:3 12: 9 11
6 Hreggviður 8-3:2:3 12:10 11
7 Ása 8-3:1:4 8:12 10
8 Hafdís 8-3:1:4 8:13 10
9 Jóhann N 8-2:3:3 7:11 9
10 Bryndís 8-2:1:5 7:13 7
Lokaumferð(hll. v.):
Esther:Guðný
Anita:Jói N
Gústi H:Hreggi
Bryndís:Þuríður
Ása:Hafdís

Úrslit 8. umferðar:
Sigurbjörg:Drífa 1:0
Hjödda:Lilja B 0:0
Sirrí:Jóna 1:0
Þóra:Lilja J 0:0
Kata:Alla 3:0
1 Sigurbjörg 8-5:2:1 11: 3 17-up
2 Sigríður ÁÁ 8-4:2:2 9: 9 14
3 Lilja B 8-4:1:3 8: 9 13
4 Hjördís 8-3:2:3 6: 5 11
5 Þóra 8-3:1:4 12: 6 10
6 Katrín 8-3:1:4 10: 9 10
7 Drífa 8-3:1:4 6: 6 10
8 Jóna 8-2:4:2 4: 7 10
9 Lilja J 8-2:3:3 3: 6 9
10 Aðalbjörg 8-2:1:5 6:12 7
Lokaumferð(hll. v.):
Lilja B:Sirrí
Sigurbjörg:Þóra
Drífa:Hjödda
Jóna:Kata
Alla:Lilja J

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

fjórir =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Sun 14:00 10.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Kóngarnir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Lau 14:00 16.Mars 2019

Meistaraflokkur

Afríka - KFS

Lengjubikar karla - C deild R1

Leiknisvöllur

Sun 14:00 24.Mars 2019

Meistaraflokkur

KFS - Ýmir

Lengjubikar karla - C deild R1

JÁVERK-völlurinn

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ