SpjalliðGetraunirEldra spjall

Spjallið

Svara

HHH-b meistari! Sigsoccer og HHH-c efstir í efstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 12 Mar 2018 klukkan 18:09
Üm helgina lauk meistaradeild nr. 93 og 1. deild nr. 86. HHH-b vann meistaradeildina í 2. sinn og Sigsoccer 1. deild í 1. sinn:

Úrslit lokaumferðar:
Lóran:Wenger 3:4
Gunners:HHH-h 4:3
HHH-b:Sondel 3:1
Eygló:Tappi 3:4
HHH-e:Tryggvi H 3:2
1 HHH-b 9-7:0:2 27:17 21-Mei
2 Gunners 9-6:0:3 19:18 18
3 Wenger 9-5:2:2 24:19 17
4 Tappi 9-4:1:4 27:21 13
5 Lóran 9-4:1:4 24:22 13
6 HHH-h 9-4:1:4 21:22 10
7 HHH-e 9-4:0:5 19:24 12
8 Eygló 9-3:1:5 19:20 10
9 Tryggvi H 9-2:2:5 16:23 8-féll
10 Sondel 9-1:2:6 9:19 5-féll
1. umferð:
HHH-b:Tappi
Wenger:HHH-h
Gunners:HHH-c
Lóran:Eygló
HHH-e:Sigsoccer

Úrslit lokaumferðar:
Haukur:HHH-c 4:4
HHH-d:Sigsoccer 2:3
HHH:KFS 2:3
Bridge:Vera Björk 2:2
HHH-f:Trausti Hj. 3:3
1 Sigsoccer 9-6:1:2 26:22 19-vann
2 HHH-c 9-4:4:1 24:21 16-upp
3 KFS 9-5:0:4 27:25 15
4 Bridge 9-4:2:3 23:18 14
5 Haukur 9-3:3:3 27:24 12
6 HHH 9-3:3:3 24:24 12
7 HHH-f 9-2:3:4 19:21 9
8 Trausti Hj. 9-2:3:4 18:22 9
9 HHH-d 9-2:3:4 17:24 9-féll
10 Vera Björk 9-1:4:4 20:24 7-féll
1. umferð:
Tryggvi H:Bridge
KFS:HHH
Sondel:
Haukur:Trausti Hj.
HHH-f:

Ragnheiður Perla, Charlotta, Dollý og Gylfi S efst í næstefstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 13 Mar 2018 klukkan 17:46
Um helgina var leikið í getraunadeild(C-deild) og 1. deild(D) nr. 67:

Úrslit lokaumferðar:
Charlotta;HHH-g 2:4
Louisa:Sigrid 3:3
Bjarki:Ragnheiður PH 1:2
Hjölli:HS222 2:2
Gunnar Páll:Maggi B 0:0
1 Ragnheiður PH 9-6:0:3 22:15 18-van
2 Charlotta 9-5:3:1 22:18 18-upp
3 HHH-g 9-5:2:2 22:17 17
4 Sigrid 9-4:3:2 25:19 15
5 Louisa 9-4:2:3 16:14 14
6 HS222 9-4:2:3 18:17 14
7 Bjarki 9-4:0:5 17:18 12
8 Hjörleifur 9-2:4:3 19:18 10
9 Gunnar Páll 9-1:1:7 4:20 4-féll
10 Magnús B 9-0:3:6 10:19 3-féll
1. umferð:
HHH-d:Sigrid
HHH-g:HS222
Vera Björk:
Louisa:Hjölli
Bjarki:Dollý

Úrslit lokaumferðar:
Dollý:Hans 3:0
Jón sáli:Örvar 0:3
Gylfi S:Kári 2:1
Elli:Sigga 2:2
Hanni harði:Sveinbjörn 3:2
1 Dollý 9-8:0:1 31: 8 24-vann
2 Gylfi S 9-6:0:3 19:13 18-upp
3 Örvar 9-5:1:3 16:10 16
4 Hans 9-4:1:4 15:11 13
5 Sigga 9-3:3:3 13:15 12
6 Jón P 9-3:3:3 9:14 12
7 Kári 9-3:2:4 9:17 11
8 Hannes G 9-3:0:6 12:20 9
9 Sveinbjörn 9-1:3:5 8:15 6-féll
10 Elías 9-1:3:5 8:17 6-féll
1. umferð:
Gunnar Páll:Hans
Örvar:Jón sáli
Maggi B:
Sigga:Hannes G
Kári:Gunnar Þór

Gunnar Þór, Lúðvík Jóh., Erna og Jón Bragi efst í næstneðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 14 Mar 2018 klukkan 17:20
Um helgina var leikið í 2.(E-deild) og 3. deild(F) getraunadeildar:

Úrslit lokaumferðar:
Beddi:Gunnar Þór 0:3
Lúðvík Jh.:Siggi II 2:1
Jói N:Kiddi BV 1:1
Agnes:Robbi 1:1
Einar Björn:Lea 1:0
1 Gunnar Þór 9-7:1:1 17: 5 22-vann
2 Lúðvík Jh. 9-6:0:3 11:15 18-upp
3 Bergvin 9-4:1:4 9:11 13
4 Jóhann N 9-3:3:3 8: 8 12
5 Kristinn BV 9-3:3:3 7: 8 12
6 Einar Björn 9-3:2:4 8:11 11
7 Agnes 9-3:2:4 10:14 11
8 Róbert 9-2:4:3 13: 8 10
9 Sigurður II 9-3:1:5 13:10 10-féll
10 Lea 9-2:1:6 7:13 7-féll
1. umferð:
Sveinbjörn:Jói N
Beddi:Einar Björn
Elli:Jón Bragi
Kiddi BV:Robbi
Agnes:Erna

Úrslit lokaumferðar:
Jón Bragi:Sólveig 2:1
Erna:Þóra 2:0
Gísli GT:Maggi Skó. 1:1
Fjóla:Lúðvík Jn. 0:2
Gísli G:Sveinn FB 1:2
1 Erna 9-7:0:2 18: 7 21-va
2 Jón Bragi 9-5:2:2 9: 9 17-up
3 Sólveig 9-5:1:3 11: 6 16
4 Lúðvík Jn. 9-4:3:2 11: 5 15
5 Gísli G 9-4:0:5 11:12 12
6 Gísli Geir 9-2:4:3 9: 8 10
7 Magnús Std. 9-2:4:3 9:11 10
8 Þóra 9-2:2:5 7:13 8
9 Fjóla 9-2:2:5 7:15 8-fé
10 Sveinn FB 9-1:4:4 4:10 7-fél
1. umferð:
Siggi II:Lúðvík Jn.
Sólveig:Gísli Geir
Lea:
Gísli G:Þóra
Maggi Std.:

Tryggvi KÓ, Þuríður, Kristina og Sirrí upp úr neðstu deildunum!

Eftir Getraunastjórinn þann 15 Mar 2018 klukkan 18:28
Um helgina lauk KFS-deild(G-deild) nr. 65 mog HSU-deildinni(H):

Úrslit lokaumferðar:
Hafdís:Þuríður 0:0
Anton:Tryggvi KÓ 0:3
Jói lögga:Lilja B 0:0
Hreggi:Kjartan G 2:0
Alla:Gústi H 1:0
1 Tryggvi KÓ 9-5:3:1 13: 6 18-van
2 Þuríður 9-4:4:1 8: 3 16-upp
3 Hreggviður 9-5:1:3 13:11 16
4 Jóhannes Ó 9-4:3:2 16: 8 15
5 Hafdís 9-3:3:3 9: 8 12
6 Lilja B 9-3:2:4 9: 9 11
7 Anton 9-3:2:4 5: 7 11
8 Kjartan 9-2:3:4 5: 9 9
9 Aðalheiður 9-2:2:5 4:10 8-féll
10 Ágúst H 9-1:3:5 4:15 6-féll
1. umferð:
Fjóla:Jói lögga
Hreggi:Lilja B
Sveinn FB:Sirrí
Hafdís:Kjartan
Toni:Kristina

Úrslit lokaumferðar:
Inga Jóna:Kristina 0:2
Kata F:Sirrí 0:1
Drífa:Inga J 0:0
Guðný:Jóna 0:0
Hjödda:Lilja J 0:0
1 Kristina 9-6:1:2 11: 6 19-va
2 Sigríður ÁÁ 9-4:4:1 11: 3 16-up
3 Inga Jóna 9-5:1:3 12: 6 16
4 Guðný 9-4:1:4 7: 9 13
5 Inga J 9-4:1:4 7: 9 13
6 Hjördís 9-3:3:3 5: 6 12
7 Katrín F 9-3:2:4 9: 9 11
8 Drífa 9-3:2:4 8:12 11
9 Jóna 9-1:4:4 7: 8 7
10 Lilja J 9-1:3:5 2:11 6
1. umferð:
Alla:Guðný
Inga Jóna:Hjödda
Gústi H:Lilja J
Inga J:Drífa
Kata F:Jóna

Til baka...

Titill:

Nafn:

Skilaboð:

þrír =

Spam vörnin, vonandi ekki of erfið. (skrifa tölustaf)

Næst á dagskrá

 

Auglýsingar

Æfingatímar

Reykjavík 2018
sjá Facebook
 
Vestm.eyjar 2018
sjá Facebook
 
Riðill og leikir KFS 2018
á síðu KSÍ